Author: t***g
Date:
Review: K nên mua , xấu nhé màu lên k đẹp
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ
Price: 57.000₫
Original Price: 62.000₫
| Color | Moonbeam |
| Ingredients Attributes | Vegan |
| Benefits | Smudge Proof |
| Finish | Shimmer |
| Texture | Liquid |
| Type | Liquid Highlighter |
| Chiều cao | 9.5 cm |
| Chiều dài | 3.2 cm |
| Chiều rộng | 3.2 cm |
| Dung tích ròng | 20 ml |
| SKU | sb2306062737407083 |
Brand Name: HANDAIYAN
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HANDAIYAN-sc-0145147821.html
Quality: 2015128 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***g
Date:
Review: K nên mua , xấu nhé màu lên k đẹp
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ
Author: t***2
Date:
Review: Đẹp sáng nên mua
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ
Author: h***9
Date:
Review: Màu đẹp bắt sáng rất tốt tôi rất thích nó vì nó làm cơ thể mình đẹp lên nhiều
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ
Author: n***1
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰😍😍😍
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm